Lịch thi đấu

Giờ Chủ Tỷ số Khách Châu Á H1

Lịch bóng đá Euro 2021

13/06 20h00 Anh
vs
Croatia - 3/4 -
13/06 23h00 Áo
vs
North Macedonia - 3/4 -
14/06 02h00 Hà Lan
vs
Ukraina - 1 -

Lịch bóng đá Copa America 2021

14/06 04h00 Brazil
vs
Venezuela - 2 1/2 -
14/06 07h00 Colombia
vs
Ecuador - 1/2 -

Lịch bóng đá Giao Hữu ĐTQG

13/06 18h59 Tanzania
vs
Malawi -

Lịch bóng đá VĐQG Belarus

13/06 21h00 Isloch
vs
Dinamo Brest +0 -
13/06 23h00 Rukh Brest
vs
Torpedo Zhodino - 1/2 -

Lịch bóng đá VĐQG Georgia

13/06 20h30 Shukura
vs
Saburtalo -
13/06 20h30 Samtredia
vs
Dinamo Tbilisi -

Lịch bóng đá VĐQG Iceland

14/06 01h00 IA Akranes
vs
KA Akureyri -
14/06 03h15 Keflavik
vs
HK Kopavogur -

Lịch bóng đá VĐQG Kazakhstan

13/06 20h00 Kaisar Kyzylorda
vs
Turan (KAZ) -
13/06 20h00 FK Taraz
vs
Kairat Almaty -
13/06 20h00 Astana
vs
Tobol Kostanay -

Lịch bóng đá VĐQG Latvia

13/06 22h00 Rigas Futbola Skola
vs
METTA/LU Riga -
13/06 22h00 BFC Daugava
vs
Valmiera / BSS -
13/06 22h00 Spartaks Jurmala
vs
FK Liepaja -

Lịch bóng đá VĐQG Na Uy

13/06 23h00 Lillestrom
vs
Haugesund +0 -
13/06 23h00 Stromsgodset
vs
Rosenborg +1/2 -
13/06 23h00 Bodo Glimt
vs
Mjondalen - 1 1/4 -
13/06 23h00 Sarpsborg
vs
Brann - 1/4 -
14/06 01h00 Viking
vs
Valerenga +1/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Australia

13/06 12h05 Brisbane Roar
vs
Adelaide Utd - 1/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Brazil

14/06 02h00 Atl. Mineiro/MG
vs
Sao Paulo/SP - 1/4 -
14/06 02h00 Flamengo/RJ
vs
America/MG - 1 1/4 -
14/06 02h00 Gremio/RS
vs
Atletico/PR - 3/4 -
14/06 06h30 Bahia/BA
vs
Internacional/RS +0 -
14/06 06h30 Bragantino/SP
vs
Fluminense/RJ - 1/4 -
14/06 06h30 Chapecoense
vs
Ceara/CE +0 -
14/06 06h30 Fortaleza/CE
vs
SC Recife/PE - 3/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Colombia

14/06 01h30 Millonarios
vs
Junior Barranquilla -

Lịch bóng đá VĐQG Uruguay

13/06 22h30 Dep. Maldonado
vs
Cerro Largo +0 -
14/06 01h30 Nacional Montevideo
vs
CA Fenix - 3/4 -

Lịch bóng đá VĐQG Venezuela

14/06 02h00 Estu.Merida
vs
Hermanos Colmenares -
14/06 06h30 Monagas
vs
UCV FC -

Lịch bóng đá VĐQG Algeria

13/06 22h00 O Medea
vs
NC Magra -
13/06 23h00 JSM Skikda
vs
WA Tlemcen -
13/06 23h30 JS Kabylie
vs
US Biskra -
13/06 23h45 MC Alger
vs
JS Saoura -

Lịch bóng đá VLWC KV Châu Á

13/06 13h00 Hàn Quốc
vs
Lebanon - 2 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Ba Lan

13/06 17h40 Nieciecza
vs
Stomil Olsztyn - 1 1/2 -
13/06 17h40 Miedz Legnica
vs
Zaglebie Sosno - 1/2 -
13/06 17h40 GKS Tychy
vs
LKS Lodz - 1/4 -
13/06 17h40 Gornik Leczna
vs
Sandecja - 1/4 -
13/06 17h40 Puszcza Nie.
vs
GKS Belchatow -
13/06 17h40 Chrobry Glogow
vs
Arka Gdynia -
13/06 17h40 GKS Jastrzebie
vs
Resovia +0 -
13/06 17h40 Radomiak Radom
vs
Korona Kielce -
13/06 17h40 Widzew Lodz
vs
Odra Opole -

Lịch bóng đá Hạng 2 Phần Lan

13/06 19h00 PK-35
vs
KPV Kokkola +0 -
13/06 22h30 MuSa Pori
vs
VPS Vaasa +1/4 -
13/06 22h30 RoPS Rovaniemi
vs
TPS Turku +1/4 -
13/06 22h30 JIPPO
vs
Jaro +1/2 -
13/06 22h30 Gnistan
vs
MP Mikkeli - 1/4 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Thụy Điển

13/06 19h00 Helsingborg
vs
Norrby -
13/06 19h00 Varnamo
vs
Trelleborgs - 1/4 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Nhật Bản

13/06 12h00 Alb. Niigata (JPN)
vs
Okayama - 3/4 -
13/06 12h00 JEF United Chiba
vs
Tokyo Verdy - 1/4 -
13/06 12h00 Montedio Yama.
vs
Renofa Yamaguchi - 3/4 -
13/06 12h00 Kyoto Sanga
vs
Thespa Kusatsu - 1 -
13/06 12h00 Mito Hollyhock
vs
Sagamihara - 1/2 -
13/06 12h00 V-Varen Nagasaki
vs
Matsumoto Yama. - 1/2 -
13/06 13h00 Jubilo Iwata
vs
Ventforet Kofu - 1/4 -
13/06 13h00 Machida Zelvia
vs
Blaublitz Akita - 1/2 -
13/06 16h00 Ehime FC
vs
Zweigen Kan. +1/4 -
13/06 17h00 Omiya Ardija
vs
Tochigi SC +0 -
13/06 17h00 Ryukyu
vs
Giravanz Kita. - 3/4 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc

13/06 12h00 Jeonnam Dragons
vs
Bucheon 1995 - 1 -
13/06 15h00 Ansan Greeners
vs
Busan I'Park +1/4 -
13/06 17h30 Gyeongnam
vs
Gimcheon Sangmu +0 -

Lịch bóng đá Hạng 2 Brazil

14/06 04h15 Botafogo/RJ
vs
Remo/PA - 1/2 -
14/06 06h30 Vitoria/BA
vs
Operario/PR - 1/4 -
14/06 06h30 Avai/SC
vs
Brusque FC/SC - 1/2 -

Lịch bóng đá Liên Đoàn Nhật Bản

13/06 15h00 Yokohama FM
vs
Consa. Sapporo - 3/4 -
13/06 15h00 Shonan Bellmare
vs
FC Tokyo +0 -
13/06 16h00 Urawa Red
vs
Vissel Kobe +1/4 -

Lịch bóng đá Giao Hữu BD Nữ

13/06 13h00 Nhật Bản Nữ
vs
Mexico Nữ -
13/06 18h59 Paraguay Nữ
vs
Colombia Nữ -
14/06 00h30 Malta Nữ
vs
Montenegro Nữ -
14/06 01h00 Costa Rica Nữ
vs
Guatemala Nữ -
14/06 07h00 B.D.Nha Nữ
vs
Nigeria Nữ -
14/06 10h07 Mỹ Nữ
vs
Jamaica Nữ -

Lịch bóng đá Hạng 3 Phần Lan

13/06 18h00 OLS Oulu
vs
PS Kemi - 1 -
13/06 22h00 PK Keski Uusimaa
vs
PEPO +1 1/4 -
13/06 23h30 GBK Kokkola
vs
VIFK Vaasa +0 -
13/06 23h30 Honka 2
vs
Jazz -
13/06 23h30 Grankulla IFK
vs
Ilves-Kissat -
13/06 23h30 NJS Nurmijarvi
vs
Lahden Reipas -
13/06 23h30 OTP
vs
SJK Akatemia +3/4 -
13/06 23h30 Atlantis
vs
PeKa -
13/06 23h30 Ilves II
vs
SalPa Salo - 3/4 -
13/06 23h30 KaPa
vs
JaPS -

Lịch bóng đá Hạng 3 Thụy Điển

13/06 18h00 Brommapojkarna
vs
Pitea IF -
13/06 18h00 Hammarby Talang
vs
Sandvikens -
13/06 21h00 Lulea
vs
Sylvia -

Lịch bóng đá Aus Brisbane

13/06 14h00 St George Willawong
vs
Bayside Utd -

Lịch bóng đá Aus New South Wales

13/06 12h00 Rockdale City
vs
Blacktown City -
13/06 12h00 Sydney Utd
vs
Marconi Stallions -

Lịch bóng đá Aus Queensland

13/06 13h00 Logan Light.
vs
Moreton Bay Utd -
13/06 13h00 Gold Coast Knights
vs
Sunshine Coast -
13/06 15h00 Brisbane Strikers
vs
Queensland Lion -

Lịch bóng đá Hạng 3 Nhật Bản

13/06 12h00 Fujieda MYFC
vs
FC Imabari - 1/4 -
13/06 12h00 Vanraure Hachinohe
vs
Yokohama SCC - 1/2 -
13/06 12h00 Azul Claro Numazu
vs
Kagoshima +0 -
13/06 12h00 Gainare Tottori
vs
Nagano Parceiro +1/4 -
13/06 13h00 Kataller Toyama
vs
Roas. Kumamoto - 1/4 -
13/06 13h00 Kamatamare San.
vs
Fukushima Utd +1/4 -

Lịch bóng đá Japan Football League

13/06 11h00 MIO Biwako
vs
Kochi United SC -
13/06 11h00 Maruyasu Okazaki
vs
Honda FC +1 1/4 -
13/06 11h00 Reinmeer Aomori
vs
Sony Sendai -
13/06 11h00 Iwaki FC
vs
Matsue City -
13/06 11h00 Honda Lock
vs
Veertien Mie -
13/06 13h00 Suzuka Point Getters
vs
Verspah Oita -

Lịch bóng đá Hạng 3 Hàn Quốc

13/06 14h00 Daejeon Korail
vs
Gangneung City -
13/06 14h00 Gyeongju KHNP
vs
Cheongju FC -
13/06 14h00 Gimhae City
vs
Pyeongtaek FC -
13/06 14h00 Busan Transp.
vs
Cheonan City -

Lịch bóng đá U20 Hy Lạp

13/06 15h00 Atromitos U20
vs
Aris Salonica U20 -

Lịch bóng đá U21 Thụy Điển

13/06 20h00 Malmo U21
vs
Kalmar U21 -
13/06 20h00 Osters U21
vs
Varnamo U21 -
13/06 20h00 Helsingborg U21
vs
Halmstads U21 -
13/06 20h00 Varbergs BoIS U21
vs
Norrby IF U21 -

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (sáng nay, đêm nay) và ngày mai mới nhất ở các giải đấu lớn như: Ngoại Hạng Anh, La Liga, Cúp C1, Cup C2, Serie A, Ligue 1, Bundesliga, World Cup cho đến các giải đấu trong nước và khu vực như V-League, U23 Châu Á, Sea Games, AFF Cup và các giải Giao Hữu Quốc Tế.

Ketquanhanh.info cập nhật lịch bóng đá hôm nay đầy đủ thời gian thi đấu, phong độ thi đâu của hai đội bóng, thông tin lực lượng, đội hình dự kiến một cách chi tiết nhất giúp bạn dễ dàng theo dõi.

Bên cạnh đó, bạn có thể theo dõi lịch phát sóng bóng đá trên tường thuật bóng đá trên các kênh truyền hình thể thao: K+, VTV3, BongdaTV, thể thao TV, SCTV.

Lịch thi đấu trên website ketquanhanh.info được thiết kế theo ngày tháng (trong vòng 1 tuần tới) hoặc bấm vào lịch thi đấu của từng giải đấu yêu thích để xem theo vòng đấu: vòng 1 (khai mạc), vòng 2, 3, 4, … hoặc vòng bảng, tứ kết, bán kết nhằm giúp các bạn xem lịch các trận bóng đá dễ dàng và tiện lợi nhất.

DỮ LIỆU BÓNG ĐÁ: Lịch Thi Đấu Bóng Đá | Kết Quả Bóng Đá | Bảng Xếp Hạng Bóng ĐáKèo Bóng Đá Hôm Nay

TIN: Bóng Đá Quốc Tế | Bóng Đá Việt Nam